



RUSUMO MICROFINANCE COMPANY LIMITED

Bandika Picha

PERSONAL LOAN APPLICATION FORM:

JAZA KWA HERUFI KUBWA. .

TAFADHALI WEKA NAKALA YA UTAMBULISHO (e.g NIDA, Kadi ya Mpiga Kura, Leseni ya Udereva ama Pasi ya kusafiria.

SEHEMU YA 1: TAARIFA ZA MKOAJI

Title:	Bwana/ Bibi/ (Weka Tick Panapostahili)		
Jina	Jina la Ukoo:	Jina La kwanza:	Jina la Kati:
Jinsia	Me: ☐ Ke: ☐	Hali ya Ndoa: Nimeoa/lewa: ☐ Sijao/lewa: ☐ Mjane: ☐ Mgane: ☐	
Uraia	Mtanzania ☐ Si Mtanzania ☐ Raia wa (Taja Nchi):	Tarehe ya Kuzaliwa: / / Kama Si Mtanzania: Kibali cha Makazi: Kibali cha Kufanya kazi:	
Utambulisho	Aina ya Kitambulisho: NIDA,) Namba ya Kitambulisho:	Kazi:	
Anwani ya Makazi	Mkoa: Wilaya: Kata: Kijiji: Kitongoji/Mtaa: Namba ya Nyumba: Namba ya Simu:		
Taarifa za Mwenza	Jina La Ukoo:	Jina la Kwanza:	Jina la Kati:
	Uraia:	Pasi ya kusafiria: Anwani:	Namba ya Simu: Kazi: Mwajiri:
Mdhamini	Jina La Ukoo:	Jina la Kwanza:	Jina la Kati:
	Anwani Ya Makazi: Mkoa: Wilaya:	Kata: Kijiji: Namba ya Simu:	Kitongoji/Mtaa: Namba ya Nyumba: Sahihi Ya Mdhamini:

SEHEMU YA 2: TAARIFA ZA MKOPO UNAOOMBWA:

Kiasi cha mkopo Kinachoombwa	TSH:
Muda wa Mkopo (Loan Period)	
Aina ya Marejesho (Wiki/Mwezi)	

SEHEMU YA 3: DHAMANA ZA MKOPO.

Aina ya Dhamana	Taarifa za kina za Dhamana Husika	Umiliki na Mmiliki:	Thamani

SEHEMU YA 4: UKIRI WA MKOPAJI:

Mimi (Majina Matatu).....ambaye picha yangu imebandikwa ndiye mkopaji katika mkataba huu na kwamba nimeelekezwa, nimesoma na nimeelewa masharti ya mkataba huu na nathibitisha kuwa nimeyakubali, kuyazingatia na kuyatekeleza kama yalivyoainishwa na pia nathibitisha kuwa dhamana nilizoorodhesha ni mali yangu na kwamba hazijawekwa dhamana sehemu yoyote na kwamba sitaweka dhamana hizo kwenye mkopo mwingine mpaka pale nitakapokuwa nimemaliza marejesho kulingana na masharti ya mkataba huu. Na kwamba ikiwa kuna udanganyifu wowote katika maelezo yangu katika mkataba huu au uhalali wa umiliki wa dhamana zilizoorodheshwa katika mkataba huu taratibu za kisheria zichukuliwe juu yangu na kwamba natambua kuwa litakuwa ni kosa la Kujaribu kujipatia Mali kwa njia ya Udanganyifu.

Sahihi: Tarehe: